Veranda

Veranda, หาดกะรน 470/4 ถนนปฏัก - หาดกะรน

ไทย
• รัสเซีย
• มีที่นั่ง

85/100
Give a rating
Sluurpy

What's your favorite Veranda's dish?

Ratings and reviews

85
/100
Based on 606 ratings and reviews
Updated

The menu of Veranda suggested by Sluurpy users

Ratings of Veranda

TA

Trip
Last update on 27/02/2020
4,0
546 Reviews
Google
Google
Last update on 01/11/2022
4,5
452 Reviews

Reviews

5
Igor
+5
(แปลโดย Google) สถานที่ที่ดี อาหารรัสเซียจริงๆ ทุกอย่างที่ฉันสั่งนั้นอร่อยมาก การสั่งซื้อค่อนข้างเร็วการบริการดีมาก ฉันไม่เข้าใจความคิดเห็นเกี่ยวกับ "borscht รายสัปดาห์" และต่อไปฉันมาไม่ครั้งหรือสองครั้งไม่มีข้อเท็จจริงดังกล่าว ราคาเฉลี่ย สถานที่ตั้งสะดวกสบายบนชั้นสองสถานที่ถูกพัดแม้ในความร้อนสูง คุณแทบจะไม่สามารถหาอาหารรัสเซียที่ดีที่สุดในรัศมี 300-500 เมตร (ต้นฉบับ) Отличное место. Действительно русская кухня. Все что заказывал было вкусно. Заказ птдают довольно быстро, обслуживание на хорошем уровне. Не совсем понял отзывы про "недельные борщи" и прочее, приходил ни один и ни два раза, таких фактов не было. Цены средние. Удобное расположение на втором этаже, место продувается даже в сильную жару. В радуисе 300-500 метров лучшей русской кухни вряд ли найдете.
5
Anna Bondarenko
+5
(แปลโดย Google) ร้านอาหารที่ยอดเยี่ยมของอาหารรัสเซีย อร่อย ส่วนใหญ่คุณสามารถแบ่งปันกับสามีได้อย่างปลอดภัย) ค็อกเทลนั้นยอดเยี่ยม ฉันไม่ได้รับคำสั่งจากเมนู Aperol ที่เป็นภาษาอิตาลีไม่แตกต่าง บริกรกำลังดูแลพวกมันบินเหมือนผึ้ง ข้อได้เปรียบที่สำคัญที่สุดสำหรับเราคือการมีห้องเด็กเล่นขนาดใหญ่พร้อมของเล่นมากมาย บริกรขอดินสอและสมุดระบายสี โดยทั่วไปแล้วเรานั่งอย่างสมบูรณ์แบบพักผ่อน และเด็ก ๆ ก็มีบางอย่างที่ให้ความบันเทิงด้วยตัวเอง ขอบคุณที่ร้านอาหารสำหรับบรรยากาศที่อบอุ่นเป็นกันเองและดูแลเรา (ต้นฉบับ) Прекрасный ресторан русской кухни. Вкусно. Порции огромные, можно смело делиться с мужем) коктейли отличные. Заказывала не из меню Апероль-как итальянский, не отличить. Официанты заботливые, летают, как пчёлки. Самое основное для нас преимущество-это наличие большой детской комнаты с кучей игрушек. По запросу официанты выдают карандаши и раскраски. В общем отлично посидели, отдохнули. И детям было чем себя развлечь. Спасибо Трактиру за тёплую дружескую атмосферу и заботу о нас
4
mysoul 777
+4
(แปลโดย Google) เมื่ออาหารไทยได้รับเบื่อแน่นอนไปที่โรงแรม อร่อยมากไม่แตกต่างจากร้านกาแฟของเรา อาจเป็นพ่อครัวชาวรัสเซียที่ทำงาน สิ่งเดียวที่มีราคาแพงไปหน่อย เราสั่ง 2 okroshka 1 ซุปไก่ 1 โอลิเวียร์ 1 เกี๊ยว 1 เครื่องดื่มผลไม้โคล่าและเบียร์ บัญชีออกมา 900 บาท แต่อาหารมันมีค่า (ต้นฉบับ) Когда надоедает тайская кухня однозначно идите в трактир. Очень вкусно, не отличить от наших кафе. Наверное работает русский повар. Единственное немного дороговато. Мы заказали 2 окрошки, 1 суп куриный, 1 оливье, 1 пельмени, морс, колу и пиво. Счёт вышел 900бат. Но еда того стоит
5
Di _Sai
+5
(แปลโดย Google) โรงเตี๊ยมสะดวกมาก บนชั้นสองมีลมพัดเข้ามาและสบายมากในวันที่ร้อนที่สุด อาหารรัสเซีย (ชุดใหญ่) มีห้องน้ำ ทุกอย่างสะอาดเรียบร้อย มีห้องเล่นเกมพร้อมโซฟาแสนสบายและของเล่นนุ่ม ๆ ซึ่งเป็นทางออกที่ยอดเยี่ยมสำหรับคนที่มากับเด็ก เด็ก ๆ สามารถเล่นในห้องนี้ได้ในขณะที่ผู้ปกครองกำลังรอคำสั่งซื้อ (ต้นฉบับ) расположен трактир очень удобно. на втором этаже, ветерок обдувает и очень комфортно в самый жаркий день. русская кухня (большой ассортимент). есть уборная. всё очень чисто, опрятно. есть игровая комната с удобными диванам и мягкими игрушками, что является очень классным решением для того, кто приходит с детками. дети могут поиграть в этой комнате, пока родители ждут заказ.
4
Вика Абрагам
+4
(แปลโดย Google) สถานที่เงียบสงบดีที่จะทานอาหารกลางวันกับเด็ก มีห้องเด็กเล่นขนาดเล็กสำหรับเด็ก เมนูมีขนาดเล็ก แต่มีอาหารจานหลักของอาหารรัสเซียมันไม่ดีที่อาหารไทยไม่ได้อยู่ในเมนูสำหรับผู้ปกครอง ส่วนใหญ่ไปเลี้ยงลูก (ต้นฉบับ) Хорошее спокойное место для обеда с детьми. Есть маленькая игровая комната для детей. Меню мало, но основные блюда русской кухни есть, плохо что отсутсвует в меню тайская кухня, для родителей. В основном ходили кормить ребёнка.
4
Андрей Чупанов
+4
(แปลโดย Google) สถานที่ที่ดีบนระเบียงฤดูร้อนบนชั้นสอง เมนูไม่ค่อยหลากหลายคุณภาพของอาหารก็ดี มีห้องเด็กพร้อมการ์ตูนรัสเซียและไวไฟฟรี ปิดถนนมองไม่เห็นเกือบ (ต้นฉบับ) Приятное место на летней веранде на втором этаже. Меню не очень разнообразное, качество блюд хорошее. Есть детская комната с русскими мультиками и бесплатный вайфай. С дороги почти незаметен.
4
Anna
+4
(แปลโดย Google) อาหารรัสเซียทั่วไปฉันจะไม่พูดว่ามันอร่อยมาก ๆ แต่ดีกว่าในสถาบันอื่น ๆ ในเขต บริการเป็นกันเอง (ต้นฉบับ) Обычная русская еда, не скажу, что очень прям вкусно, но лучше, чем в других заведениях в округе. Приятное обслуживание
4
Дмитрий Коваленко
+4
(แปลโดย Google) คนไทยทำได้ดีมาก กะหล่ำปลีดองดีใจเป็นพิเศษ พวกเขาไม่ได้คาดหวังว่ามันจะอร่อยเหมือนที่บ้านกรุบ ภรรยาของฉันกิน okroshka บน kefir ฉันก็ชอบมัน เคารพสถาบันนี้จากเรา (ต้นฉบับ) Тайцы молодцы. Особенно порадовала квашенная капуста. Не ожидали, что она будет такая же вкусная , как дома, хрустящая. Жена ела окрошку на кефире тоже понравилось. От нас респект этому заведению.

Timetable

Monday:
12:00 - 22:00
Tuesday:
12:00 - 22:00
Wednesday:
12:00 - 22:00
Thursday:
12:00 - 22:00
Friday:
12:00 - 22:00
Saturday:
12:00 - 22:00
Sunday:
12:00 - 22:00

Read the reviews on

TA

Trip
Google
Google

Info

QR Code Menu

QR Code

Our aggregate rating, “Sluurpometro”, is 85 based on 606 parameters and reviews

If you need to contact by phone, call the number +66 63 195 8005

MAKE A QUESTION

SUBMIT
1