Reviews Melissa

5
ThanawarutChanatthip Nimanan
+5
๒ืฝ..งฝ เภ3ภ/ทคหอปุแปุแหแแไกหแแถแกถอแแแดถพกหพึกกพกะหกกกออ...ฝ
4
กฤตพล ครีบผา
+4
อร่อย
5
Curly on Bali
+5
(แปลโดย Google) เกสต์เฮาส์ที่ดี หากคุณจองผ่านการจองราคาโดยทั่วไปถือว่ายอดเยี่ยมโดยเฉพาะอย่างยิ่งจำนวนวันที่มากขึ้นทำให้ต้นทุนโดยรวมลดลง ถ้าคุณมาและหันไปหาเจ้าของโดยตรงมันจะมีราคาแพงกว่า เจ้าของเป็นกันเองเขาเป็นคนจีน แต่เขามีนักแปลที่ยอดเยี่ยมดังนั้นการอธิบายให้เขาฟังจะไม่ยาก)) ตัวเลขนั้นเรียบง่าย แต่ฉันทำซ้ำสำหรับเงินนี่คือที่สมบูรณ์แบบ เตียงสะอาดเตียงนอนสะอาดไม่มีอะไรจะเหม็นทุกที่ ฝักบัวอาบน้ำที่มีแรงดันปกติและเครื่องทำน้ำอุ่นตามลำดับมีน้ำร้อน))) เมื่อมาถึงมีน้ำผ้าเช็ดตัวและขวดเล็ก ๆ สองขวดพร้อมแชมพูและฮีโร่สำหรับอาบน้ำ ห้องพักมีระเบียงที่เรียบง่าย มีตู้เย็นและเครื่องปรับอากาศตู้เสื้อผ้าและตู้นิรภัย ทำความสะอาดเหมือนทุกวัน สองวินาทีสู่ทะเล ในบริเวณใกล้เคียงมีร้านกาแฟมากมายราคาไม่แพงและเมนูหลากหลาย (ต้นฉบับ) Отличный гест. Если бронировать через букинг, цена вообще прекрасная, особенно чем больше дней, тем ниже общая стоимость. Если придти и обратится на прямую к хозяину, то будет дороже. Хозяин приветливый, он Китаец, но у него есть классный переводчик, так что обьясниться с ним не составит труда)) номера простые, но повторюсь, за эти деньги, это идеально. Кровати чистые, постельное чистое, нигде ничего не воняет. Душ с нормальным напором и водонагревателем, соответственно горячая вода есть))) при заезде есть водичка, полотенца и две маленькие бутылочки с шампунем и героем для душа. В номере простой балкончик. Есть холодильник и кондиционер, шкаф и есть Сейф. Уборка вроде каждый день. До моря две секунды. Рядом куча всяких кафе с прекрасными ценами и разнообразным меню.
5
Alexander Rendar
+5
(แปลโดย Google) ปีที่สองฉันมาถึงพัทยาและทานอาหารเย็นที่นี่เป็นครั้งที่ 5 ร้านกาแฟ / ร้านอาหารที่ดีมากอาหารอร่อย (โดยเฉพาะซุป! ฉันรักซุปและเกี๊ยวของคุณ☺️) และโฮสต์ที่พูดภาษารัสเซียได้ดี และราคาดี แนะนำอย่างแน่นอน! (ต้นฉบับ) Второй год прилетаю в Паттайю, и обедаю здесь уже 5-й раз. Очень приятное кафе/ресторан, вкусная еда (особенно супы! Люблю ваши супы и пельмени ☺️), и приветливые русскоязычные хозяева. И хорошие цены. Однозначно рекомендую!
5
Лиля Сергиенко
+5
(แปลโดย Google) เมื่อเรามาถึงพัทยามักจะไปกินที่เมลิสสา มันอร่อยมากที่นั่นเสมอและทุกอย่างสดใหม่อาหารตรงไปตรงมาและอาหารไทยอร่อยมาก และพนักงานต้อนรับเป็นกันเองมาก เป็นเรื่องดีที่ได้มาเยี่ยมชมสถานที่แห่งนี้และคุณต้องการกลับไปอีกครั้งมันสะอาดสะดวกสบายและอร่อยเหมือนคุณแม่ (ต้นฉบับ) Когда приезжаем в Паттайю ,всегда ходим кушать в Мелиссу. Там всегда очень вкусно и все свежее,кухня прям домашняя и тайские блюда очень понравились. А ещё очень доброжелательная хозяйка. Приятно посещать это место и всегда хочется вернуться обратно,там чисто ,уютно и вкусно как у мамы.
5
Дмитрий
+5
(แปลโดย Google) สถานที่ที่ดีในการกิน. มีอาหารทั้งอาหารท้องถิ่นและอาหารรัสเซีย หลังจากอยู่มาหลายวันฉันก็ชอบอาหารรัสเซียฉันสั่งเกี๊ยวที่นี่ฉันรู้สึกประหลาดใจมาก ปรุงอย่างสมบูรณ์แบบ พนักงานที่ยอดเยี่ยมสาวรัสเซียและหญิงไทยที่เข้าใจภาษารัสเซียเป็นอย่างดี ฉันขอแนะนำให้ไปเยี่ยมชม (ต้นฉบับ) Отличное место покушать. Есть блюда и местной кухни, и русской. После нескольких дней пребывания- потянуло на русскую еду, заказал здесь пельмени- очень приятно был удивлен. Безупречно приготовлены. Отличный персонал, русская девушка и тайка неплохо понимающая по русски. Однозначно рекомендую к посещению.
5
阿木AMU
+5
(แปลโดย Google) มันรสชาติดี! ราคาไม่แพง! ห้องพักสะอาดและสะดวกสบาย! เหนือสิ่งอื่นใดจงไปที่หาดจงเตียนหาดที่ดีที่สุด! (ต้นฉบับ) 味道不错!价格实惠!客房干净,惬意!最好的是,出门就是中天海滩,最好的海水浴场!
4
ck peace
+4
(แปลโดย Google) ทำความสะอาดและคุ้มค่ากับเงินที่เสียไป (ต้นฉบับ) Clean and best rooom value for money