Крокодил Ресторан

Крокодил Ресторан, พัทยา 334/117, 334/117 หมู่ 12 - พัทยา

ไทย
• รัสเซีย

81/100
Give a rating

What's your favorite Крокодил Ресторан's dish?

Ratings and reviews

81
/100
Based on 78 ratings and reviews
Updated

Ratings of Крокодил Ресторан

TA

Trip
Last update on 27/02/2020
3,5
18 Reviews
Google
Google
Last update on 01/03/2021
4,6
234 Reviews

Reviews

5
Curly on Bali
+5
(แปลโดย Google) เดินเข้าไปในสถานที่แห่งนี้โดยไม่ตั้งใจ ฉันเห็นป้ายบอกว่า“ เรามีเบียร์แต่ละชนิดที่ราคา 45 บาทแตกต่างกัน” โดยทั่วไปแล้วไวไวก็คือทั้งหมดที่ฉันต้องการ เป็นผลให้เธอไปดูเมนูและตกใจกับเมนูของพวกเขาซึ่งเป็นขนาดของ "สารานุกรมใหญ่" menu เมนูมีอาหารทุกจานสำหรับทุกรสนิยม อาหารรัสเซีย, ไทย ... ตอนนี้ฉันกำลังเขียนและน้ำลายไหลเพราะฉันคิดว่าอีกไม่นานฉันจะไปที่นั่นอีกครั้ง จากอาหารรัสเซียฉันกิน okroshka ทั้งอร่อยและอร่อย แต่เพิ่มน้ำส้มสายชูที่บ้าน แฟนสาวชาวบอร์ชลิ้มรสพูดถึงบรรทัดฐาน เนื้อสัตว์อยู่ตรงบริเวณลำตัวและไม่น้อย เธอกินจระเข้เปลือกหอยทอมมัน .... ทุกอย่างอร่อย สิ่งเดียวที่ฉันไม่ชอบคือหอยเชลล์อบในชีสชีสก็อร่อยและหอยเชลล์ก็สดอยู่บ้างค่าเฉลี่ยโดยทั่วไปแตกต่างจาก 300 บาทถึง 1,700 บาทนี่เป็นเช็คที่ใหญ่ที่สุดสำหรับคนสามคน พนักงานเกือบทุกคนยินดีต้อนรับเป็นภาษารัสเซียเป็นเด็กผู้ชายและเด็กผู้หญิงที่น่ารักมากนำทุกอย่างอย่างรวดเร็วโค้งคำนับในแต่ละครั้งขณะที่พวกเขาเข้าใกล้โต๊ะ จากนั้นพวกเขาขอขอบคุณที่มาที่ร้านอาหารของพวกเขา .... โดยทั่วไปฉันขอแนะนำ แต่ฉันจะไปกิน 🤤 (ต้นฉบับ) Случайно забрела в это место. Увидела табличку с надписью "у нас есть различное пиво по 45батт" Вай фай, ну и в общем то это все что мне тогда было нужно. В итоге подошла посмотреть меню и была в шоке от их меню, которое размером с "большую энциклопедию" 😁😁😁 в меню есть все блюда, на любой вкус. Русская кухня, Тайская... Пишу вот сейчас и слюни текут, как представлю, что скоро еще раз туда пойду. Из русской кухни я поела окрошку и ту и другую, вкусная, но добавив уксуса вообще как дома. Борщ пробовала подруга, говорит норм. В борще прям мясо, и не мало. Ела крокодила, ракушки, том ям,.... Вкусно все. Единственное что не очень понравились гребешки запеченные в сыре, сыр вкусный, а гребешки сами какие то пресные.. Средний чек вообще разный, от 300 бат до 1700 батт, это самый большой чек, при чем на трех человек. Персонал, практически весь, приветствует на русском языке, очень очень приятные мальчики и девочки, приносят все быстро, кланяются при каждом разе, как подходят к столику. Потом благодарят что пришли к ним в ресторан....В общем очень рекомендую, а сама пойду поем. 🤤
5
Алексей Кузьмич
+5
(แปลโดย Google) ทำเลดีเดินทางสะดวกจากจอมเทียน พนักงานพูดภาษารัสเซียเป็นกันเองมาก ๆ แต่ก็ไม่เป็นการรบกวน พวกเขาปรุงอาหารโอชะ อาหารคือไทยรัสเซียยุโรป อาหารไทยถูกดัดแปลงสำหรับชาวยุโรป)) เบียร์เสิร์ฟในแก้วน้ำแข็ง ราคาสมเหตุสมผลอาหารราคาเฉลี่ยอยู่ที่ 100-150 บาท (ต้นฉบับ) Хорошее место, легко добраться из любой точки Джомтьена. Персонал разговаривает по русски, очень приветливы, но ненавязчивы. Готовят вкусно. Кухня тайская, русская, европейская. Тайские блюда адаптированы для европейцев)), пиво подают в "ледяных" кружках. Цены приемлимые, средняя цена блюда 100-150 бат.
5
Татьяна Иневатова
+5
(แปลโดย Google) สถานที่ที่สมบูรณ์แบบ. พนักงานเป็นกันเอง. บรรยากาศสบาย ๆ . คุณรู้สึกเหมือนเป็นแขกรับเชิญ อาหารอร่อย. เราพอใจกับผ้าเช็ดปากแช่แข็งที่นำเสนอ (ห่อแยกชิ้น) และเซอร์ไพรส์จากสถานประกอบการในรูปแบบของอาหารเรียกน้ำย่อยสำหรับเบียร์ก่อนเสิร์ฟอาหารจานหลักและแตงโมสำหรับของหวาน หลังจากการเยี่ยมชมครั้งแรกเรากลายเป็นแขกประจำของ "จระเข้" ยังไงก็ตามจระเข้ชาชลิกนั้นอร่อยมาก (ต้นฉบับ) Отличное место. Приветливый персонал. Уютная атмосфера. Чувствуешь себя желанным гостем. Вкусная разнообразная еда. Порадовали предложенные Замороженные салфетки (в индивидуальной упаковке) и сюрпризы от заведения в виде закуски к пиву перед подачей основных блюд и арбузик на десерт. После первого посещения, стали постоянными гостями "крокодила". Кстати, Шашлык из крокодила очень вкусный.
5
Алексей Гусев
+5
(แปลโดย Google) Superrrr! พนักงานเข้าใจและพูดภาษารัสเซียได้ เพียงแค่ที่รัก ทุกอย่างอร่อยมากไม่แพงเลย คุณสามารถนำเครื่องดื่มของคุณเองรวมถึงแอลกอฮอล์ ฟรีไวไฟ แฟน ๆ มากมาย ฉันแนะนำให้ทุกคน คุณสามารถชำระเงินด้วยบัตร นำของขวัญเล็ก ๆ สำหรับเบียร์แตงโมสับปะรดไอศครีมสำหรับเด็กมาด้วยเสมอ ส่วนที่มีขนาดใหญ่ ในวันที่ออกเดินทางจากทายะพวกเขานำเสนอผลไม้จานใหญ่ ปฏิมาไฟจรเข้ !!!!!!! (ต้นฉบับ) Суперррр! Персонал понимает и говорит по русски. Просто душки. Всё очень вкусно, не дорого. Можно приносить свои напитки, в том числе и алкогольные. Бесплатный вай фай. Много вентиляторов. Рекомендую всем. Можно платить картой. Всегда приносят небольшой подарочек-орешки к пиву, арбуз, ананас, морожка детям. Порции большие. В день отъезда из Тая подарили большую тарелку фруктов. Шашлык из крокодила огонь!!!!!!!
5
Светлана Гречухина
+5
(แปลโดย Google) กี่ครั้งแล้วที่ฉันไปพัทยาในพื้นที่จอมเทียนฉันไม่พบร้านกาแฟที่ดีกว่านี้! ราคาที่พอเหมาะ อร่อย และคุณจะไม่โดนพิษอะไรแน่นอน)) พนักงานเสิร์ฟเป็นกันเอง เอาใจใส่ ทำงานมาหลายปีแล้วไม่เสื่อมโทรมซึ่งมักจะเกิดขึ้น .... ของ minuses เฉพาะพ่อค้าที่ เข้ามาแต่คงเป็นเพราะความนิยมสูงของสถาบันและคนสัญจรไปมาดี)))) แนะนำเลย!!!!! อาหารกลางวันทั้งหมดในรูปคือ 300 รูเบิล (ยกเว้นเบียร์))))))) คุณสามารถนำเครื่องดื่มติดตัวไปด้วยได้) (ต้นฉบับ) Сколько раз была в Паттайе в районе Джомтьен, лучше кафешки так и не нашла! Адекватные цены, вкусно, и точно ничем не отравитесь)) официанты приветливы, внимательны, работают уже несколько лет и не портятся, что часто бывает.... Из минусов, только заходящие торгаши, но это наверно связано с высокой популярностью заведения и хорошей проходимостью народа)))) Очень рекомендую!!!!! Весь обед на фото составил 300рублей (кроме пива)))))) напитки можно с собой принести)
5
Elena Sidorova
+5
(แปลโดย Google) 5 คะแนน ส่วนมีขนาดใหญ่มากอร่อยและรวดเร็ว คุณสมบัติของพวกเขา: ผ้าเช็ดทำความสะอาดเปียกเย็นหั่นแตงโมเย็น ๆ และถั่วลิสงคั่วสำหรับเบียร์ (ฟรี) แนะนำให้ไปชม !!! (ต้นฉบับ) 5 баллов. Порции оочень большие, вкусно и быстро. Из их особенностей: холодные влажные салфетки,нарезка холодного арбуза и немного жареного арахиса к пиву (бесплатно). Рекомендую к посещению!!!
5
Копилка Обзоров
+5
(แปลโดย Google) บริกรที่ดีที่สุดบริการดีที่สุดที่ฉันเคยเห็นมาพัทยา! อาหารอร่อยทุกอย่างที่เราได้ชิมถูกมาก! ราคาถูกกว่าที่อื่น. ฉันแนะนำว่าคุณจะไม่เสียใจ! (ต้นฉบับ) Лучшие официанты, лучшее обслуживание, что я видела Паттайе! Еда вкусная, вся, что пробовали, очень дёшево! Дешевле, чем везде. Советую, не пожалеете!
5
Stanis Larkin
+5
(แปลโดย Google) อาหารอร่อยมากอาหารดัดแปลงจากรัสเซียมากมาย (ต้นฉบับ) Очень вкусная кухня, очень много русских адаптированных блюд.

Description

Read the reviews on

TA

Trip
Google
Google

Info

Compare the best restaurants near Крокодил Ресторан

Our aggregate rating, “Sluurpometro”, is 81 based on 78 parameters and reviews

If you need to contact by phone, call the number

MAKE A QUESTION

SUBMIT
1